page_banner

kayayyakin

100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO transceiver na gani

gajeren bayanin:

100Gb / s QSFP28 SR4 ne mai
tashoshi huɗu, masu toshewa, masu karɓa na gani guda ɗaya kuma an tsara su don 100GBASE-SR4 da 100 Gigabit Ethernet, InfiniBand EDR, FDR, aikace-aikacen QDR. Sun yarda da SFF-8665 Musammantawa, IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4 da Telcordia GR-468-CORE. Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.


Bayanin Samfura

Bayanin samfur

100G QSFP28 yana haɗa hanyoyin layi huɗu a kowace hanya tare da bandwidth 100Gb / s. Kowane layi na iya aiki a 25.78125Gb / s har zuwa nisan watsa 70m ta amfani da fiber OM3 ko nisan watsa 100m ta amfani da fiber OM4. An tsara waɗannan matakan don aiki akan tsarin fiber multimode ta amfani da nisan zango na 850nm.

Kayan Samfura

Har zuwa ƙimar bayanai na 103.1Gb / s

Siffar samfurin QSFP28 mai saurin zafin jiki

4 tashoshi 850nm VCSEL tsararru da tsararren mai gano hoton PIN

CDR na cikin gida akan duka mai karɓar da tashoshin watsawa

Ayyukan bincike na dijital da aka gina

Guda + 3.3V samar da wutar lantarki

Powerarancin amfani da ƙarfi <2,5 W

Aikace-aikace

100GBASE-SR4 100G Ethernet akan Duplex MMF

Infiniband EDR, FDR, QDR

Sauran hanyoyin haɗin gani

Samfurin samfur

Sigogi

Bayanai

Sigogi

Bayanai

Dalilin Tsari

QSFP28

Vearfin ƙarfin

850nm

Max Data Rate

103.1 Gbps

Max Distance Duban

70m @ OM3 / 100m @ OM4

Mai haɗawa

MTP / MPO-12

Mai jarida

MMF

Nau'in watsawa

VCSEL 850nm

Mai karɓar Nau'in

PIN

Diagnostics

DDM An tallafawa

Yanayin Zazzabi

0 zuwa 70 ° C (32 zuwa 158 ° F)

TX Power kowane layi

-8.4 ~ 2.4dBm

Mai karɓar Hankali

<-10.3dBm

<-10.3dBm

Amfani da Powerarfi

3.5W

Rimar Ragewa

3dB

1

Gwajin Inganci

2

TX / RX Ingancin Ingancin sigina

3

Gwajin ateima

4

Gwajin Bakan gani

5

Gwajin Sanda

6

Tabbatar da Aminci da kwanciyar hankali

Gwajin ƙarshe

xinfu

Takaddun Shaida

safd (2)

CE Takaddun shaida

safd (3)

Rahoton EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 100GBASE-LR4 da 112GBASE-OTU4 QSFP28 Dual Rate 1310nm 100m DDM DML & PIN LC transceiver na gani