page_banner

kayayyakin

100Gb / s CFP4 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML transceiver na gani

gajeren bayanin:

An tsara 100Gb / s CFP4 don 100GBASE Ethernet. Sun yarda da CFP MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4, IEEE802.3bm CAUI-4 da CEI-28G-VSR. Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.


Bayanin Samfura

Bayanin samfur

CFP4 LR4 yana canza tashoshin shigar da 4 na bayanan 25Gb / s na lantarki zuwa tashoshi 4 na siginar gani na LAN WDM sannan kuma ya yawaita su a cikin tasha guda don watsawar gani na 100Gb / s. Sabanin haka a gefen mai karɓar, ɗabi'ar ta ƙara yawan aikace-aikace na 100Gb / s a ​​cikin tashoshi 4 na LAN WDM sigina na gani sannan kuma ya canza su zuwa tashoshin fitarwa na 4 na bayanan lantarki.
Tsarin tsakiya na tashoshin 4 LAN WDM sune 1295.56, 1300.05, 1304.58 da 1309.14 nm a matsayin membobin LAN WDM grid din da aka bayyana a cikin IEEE 802.3ba.

Kayan Samfura

CFP4 MSA mai saurin toshewa mai zafi
Mai watsawa: sanyaya 4x25Gb / s LAN WDM EML TOSA (1295.56, 1300.05, 1304.58, 1309.14nm)
Mai karɓa: 4x25Gb / s PIN ROSA
4x28G Hanyar Sadarwar Wutar Lantarki (CEI-28G-VSR)
Har zuwa 10km ya isa ga G.652 SMF
Hanyar gudanarwa ta MDIO tare da saka idanu kan binciken dijital
Guda + 3.3V samar da wutar lantarki
Gidan Duplex LC
Yanayin yanayin yanayin aiki: 0 ~ 70oC
RoHS-6 mai yarda

Aikace-aikace

100GBASE-LR4 Ethernet
OTN OTU4

Samfurin samfur

Sigogi

Bayanai

Sigogi

Bayanai

Dalilin Tsari

CFP4

Vearfin ƙarfin

4 LAN WDM

Max Data Rate

103.1 Gbps

Max Distance Duban

10km

Mai haɗawa

Duplex LC

Mai jarida

SMF

Nau'in watsawa

LAN-WDM EML

Mai karɓar Nau'in

PIN

Diagnostics

DDM An tallafawa

Yanayin Zazzabi

0 zuwa 70 ° C (32 zuwa 158 ° F)

Gwajin Inganci

1

TX / RX Ingancin Ingancin sigina

2

Gwajin ateima

3

Gwajin Bakan gani

4

Gwajin Sanda

5

Tabbatar da Aminci da kwanciyar hankali

6

Gwajin ƙarshe

Takaddun Shaida

xinfu

CE Takaddun shaida

safd (2)

Rahoton EMC

safd (3)

IEC 60825-1

safd (1)

IEC 60950-1

123(1)

  • Na Baya:
  • Na gaba: