page_banner

kayayyakin

  • 10G XFP Duplex/CWDM/DWDM/BIDI Optical Transceivers

    10G XFP Duplex / CWDM / DWDM / BIDI Masu Gano Ido

    Jerin 10G XFP na ƙirar gani sun haɗa da Duplex / CWDM / DWDM / BIDI, wanda ke tallafawa nau'ikan nisan watsawa daga 300M zuwa 80KM. Suna bin 10-Gigabit Ethernet, SONET OC-192 / SDH STM-64 da 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L. Babban filin aikace-aikacen shine cibiyar sadarwar CWDM / cibiyar sadarwar DWDM / watsa SDH / SONET / FC da sauran mahalli.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 10km DDM DFB LC transceiver na gani

    An tsara 10Gb / s SFP + BIDI don amfani a cikin hanyoyin haɗin Ethernet na 10GBASE-BX. Sun yarda da SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, SFF-8472 da SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, da Telcordia GR-468-CORE. Mai karɓa na gani yana aiki tare da buƙatar RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 20km DDM DFB LC transceiver na gani

    TM-4DDDG / GD-243E bi-directional 10Gb / s (SFP +) masu karɓa suna aiki tare da ƙayyadaddun Yarjejeniyar SFP + na Multi-Source (MSA) na yanzu. Suna bin 10GBASE-LR / LW Ethernet, SONET OC-192 / SDH da 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L.
    Mai karɓa na gani yana aiki tare da buƙatar RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1270nm/1330nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1270nm / 1330nm 40km DDM DFB LC transceiver na gani

    An tsara 10Gb / s SFP + BIDI don amfani a cikin hanyoyin haɗin Ethernet na 10GBASE-BX. Sun yarda da SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 da SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, da Telcordia GR-468-CORE. Mai karɓa na gani yana aiki tare da buƙatar RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1490nm/1550nm 80kmm DDM EML LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1490nm / 1550nm 80kmm DDM EML LC transceiver na gani

    10Gb / s SFP + BIDI an tsara don amfani a cikin 10GBASE Ethernet links channel tashar fiber da aikace-aikacen WDM. Sun yarda da SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ER / EW, SFF-8472 da SFP + MSA, FCC 47 CFR Part 15, Class B, da Telcordia GR-468-CORE. Mai karɓa na gani yana aiki tare da buƙatar RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1450nm 20km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1450nm 20km DDM DFB LC transceiver na gani

    10Gb / s SFP + CWDM jerin keɓaɓɓen transceiver an tsara shi don aikace-aikacen sadarwar fiber kamar 10G Ethernet, wanda ke cikakke cikakke tare da takamaiman SFP + MSA SFF-8431.
    An tsara wannan rukunin don zaren fiber guda ɗaya kuma yana aiki a ƙananan raƙuman ruwa na zango na CWDM.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1270nm~1610nm 10km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1270nm ~ 1610nm 10km DDM DFB LC transceiver na gani

    10Gb / s SFP + CWDM jerin keɓaɓɓen transceiver an tsara shi don aikace-aikacen sadarwar fiber kamar 10G Ethernet, wanda ke cikakke cikakke tare da takamaiman SFP + MSA SFF-8431.
    An tsara wannan rukunin don zaren fiber guda ɗaya kuma yana aiki a ƙananan raƙuman ruwa na zango na CWDM.
    Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 40km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 40km DDM DFB LC transceiver na gani

    10Gb / s SFP + CWDM jerin keɓaɓɓen transceiver an tsara shi don aikace-aikacen sadarwar fiber kamar 10G Ethernet, wanda ke cikakke cikakke tare da takamaiman SFP + MSA SFF-8431.
    An tsara wannan rukunin don zaren fiber guda ɗaya kuma yana aiki a ƙananan raƙuman ruwa na zango na CWDM.
  • 10Gb/s SFP+ CWDM 1470nm~1610nm 80km DDM DFB LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + CWDM 1470nm ~ 1610nm 80km DDM DFB LC transceiver na gani

    10Gb / s SFP + CWDM jerin keɓaɓɓen transceiver an tsara shi don aikace-aikacen sadarwar fiber kamar 10G Ethernet, wanda ke cikakke cikakke tare da takamaiman SFP + MSA SFF-8431.
    An tsara wannan rukunin don zaren fiber guda ɗaya kuma yana aiki a ƙananan raƙuman ruwa na zango na CWDM.
    Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + SR 850nm 300m DDM VCSEL LC transceiver na gani

    An tsara 10Gb / s SFP + SR don amfani a cikin haɗin 10-Gigabit Ethernet akan fiber multimode. Sun yarda da SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW da 10G Fiber Channel 1200-Mx-SN-I. Ana samun ayyuka na bincikar dijital ta hanyar keɓaɓɓiyar hanyar kera waya-2, kamar yadda aka ayyana a cikin SFF-8472.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex transceiver na gani

    10Gb / s Ingantaccen Formananan Factananan Maɓallin Factara SFP + masu karɓa an tsara su don amfani a cikin haɗin 10-Gigabit Ethernet har zuwa 10km akan Fibirin Yanayin Singleaura. Suna aiki tare da SFF-8431, SFF-8432 da IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, da kuma 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Ayyukan bincike na Dijital ana samun su ta hanyar keɓaɓɓiyar tashar waya ta 2. Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex transceiver na gani

    10Gb / s Ingantaccen Formananan Smallananan Maɓallin Factara SFP + masu karɓa an tsara don amfani a cikin haɗin 10-Gigabit Ethernet har zuwa 20km akan Fibirin Yanayin Singleaura. Suna aiki tare da SFF-8431, SFF-8432 da IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, da kuma 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Ayyukan bincike na Dijital ana samun su ta hanyar keɓaɓɓiyar tashar waya ta 2. Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.
12 Gaba> >> Shafin 1/2