page_banner

kayayyakin

10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex transceiver na gani

gajeren bayanin:

10Gb / s Ingantaccen Formananan Factananan Maɓallin Factara SFP + masu karɓa an tsara don amfani a cikin haɗin 10-Gigabit Ethernet har zuwa 20km akan Fibirin Yanayin Singleaura. Suna aiki tare da SFF-8431, SFF-8432 da IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, da kuma 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Ayyukan bincike na Dijital ana samun su ta hanyar amfani da keɓaɓɓen waya na 2-waya. Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.


Bayanin Samfura

Bayanin samfur

10Gb / s Ingantaccen Formananan Smallananan Maɓallin Factara SFP + masu karɓa an tsara don amfani a cikin haɗin 10-Gigabit Ethernet har zuwa 20km akan Fibirin Yanayin Singleaura. Suna aiki tare da SFF-8431, SFF-8432 da IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, da kuma 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Ayyukan bincike na Dijital ana samun su ta hanyar keɓaɓɓiyar tashar waya ta 2. Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.

Kayan Samfura

Single Mode fiber watsa
SFP Kunshin abubuwa da yawa tare da karɓar LC
Har zuwa 10Gb / s Hanyoyin Bayanai
-Arfin Rarraba-zafi
+auke da Wutar Lantarki + 3.3V
Yarda da Bayanan bayani dalla-dalla don IEEE802.3Z
Yarda da Bellcore TA-NWT-000983
Kariyar Ido An tsara don Saduwa da Laser Class1, Mai dacewa da IEC60825-1

Aikace-aikace

Gigabit Ethernet
Tashar Fiber
Aikace-aikacen WDM

Samfurin samfur

Sigogi Bayanai Sigogi Bayanai
Dalilin Tsari SFP + Vearfin ƙarfin 1310nm
Max Data Rate 10 Gbps Max Distance Duban 20km
Mai haɗawa Duplex LC Mai jarida SMF
Nau'in watsawa 1310nm DFB Mai karɓar Nau'in PINTIA
Diagnostics DDM An tallafawa Yanayin Zazzabi 0 zuwa 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

TX Power kowane layi -4 ~ + 2dBm Mai karɓar Hankali <-14dBm
<-14dBm Amfani da Powerarfi 3.5W Rimar Ragewa

4dB

1

Gwajin Inganci

2

TX / RX Ingancin Ingancin sigina

3

Gwajin ateima

4

Gwajin Bakan gani

5

Gwajin Sanda

6

Tabbatar da Aminci da kwanciyar hankali

Gwajin ƙarshe

xinfu

Takaddun Shaida

safd (2)

CE Takaddun shaida

safd (3)

Rahoton EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex transceiver na gani