page_banner

kayayyakin

25Gb / s SFP28 BIDI 1270nm / 1330nm 10km

gajeren bayanin:

An tsara SFP28 masu karɓa don amfani a cikin haɗin Ethernet har zuwa ƙimar bayanai na 25.78 Gb / s kuma har zuwa tsawon haɗin kilomita 10. Sun yarda da SFF-8472, kuma sun dace da SFF-8432 da kuma rayayyun rabo na SFF-8431. Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.


Bayanin Samfura

Bayanin samfur

An tsara SFP28 masu karɓa don amfani a cikin haɗin Ethernet har zuwa ƙimar bayanai na 25.78 Gb / s kuma har zuwa tsawon haɗin kilomita 10. Sun yarda da SFF-8472, kuma sun dace da SFF-8432 da kuma rayayyun rabo na SFF-8431. Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.

Kayan Samfura

Na goyon bayan 25.78125Gb / s serial Tantancewar dubawa

Har zuwa watsa 10km akan SMF

Un-sanyaya DFB laser da PIN mai karɓar

Takun sawun SFP28 mai saurin toshewa

Ayyukan bincike na dijital da aka gina

Guda + 3.3V samar da wutar lantarki

Consumptionarfin wutar lantarki ƙasa da 1.3 W

Maganin yanayin aiki: -40 ~ + 85°C

CDR na ciki akan tashar watsawa da tashar karɓar

Goyi bayan CDR kewaye

SFP28 MSA kunshin tare da simplex LC connector, Bi-directional

Aikace-aikace

25GBASE-BX 25G Ethernet

25.78125 Gb / s layi guda 100GE LR4

Sauran hanyoyin haɗin gani

Samfurin samfur

Sigogi Bayanai Sigogi Bayanai
Dalilin Tsari SFP28 Vearfin ƙarfin 1270nm / 1330nm
Max Data Rate 25.78125 Gbps Max Distance Duban 10KM
Mai haɗawa LC simplex Mai jarida SM
Nau'in watsawa 1270nm DFB

1330nm DFB

Mai karɓar Nau'in PINTIA
Diagnostics DDM An tallafawa Yanayin Zazzabi 0 zuwa 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

TX Power -5 ~ + 2dBm Mai karɓar Hankali <-13dBm
<-13dBm Amfani da Powerarfi 3.5W Rimar Ragewa

3.5dB

1

Gwajin Inganci

2

TX / RX Ingancin Ingancin sigina

3

Gwajin ateima

4

Gwajin Bakan gani

5

Gwajin Sanda

6

Tabbatar da Aminci da kwanciyar hankali

Gwajin ƙarshe

xinfu

Takaddun Shaida

safd (2)

CE Takaddun shaida

safd (3)

Rahoton EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 25Gb / s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC transceiver na gani