page_banner

kayayyakin

25Gb / s SFP28 LAN-WDM 10km DDM EML Duplex LC transceiver na gani

gajeren bayanin:

SFP28 LAN-WDM Module mai aiki tare da SFF-8431, SFF-8432 da IEEE 802.3CC 25GBASE-ER. Ana samun ayyuka na bincikar dijital ta hanyar keɓaɓɓiyar hanyar kera waya-2, kamar yadda aka ayyana a cikin SFF-8472. Mai karɓa na gani yana aiki tare da buƙatar RoHS.


Bayanin Samfura

Samfurin Description:

25G LAN WDM ƙwararren ƙirar keɓaɓɓe ne mai sauƙi kuma yana da tsayin 12. LAN-WDM EML mai watsawa da mai karɓar APD suna ba da ingantaccen aiki don aikace-aikacen Ethernet har zuwa haɗin 10km akan SMF.

Kayan Samfura

Dataimar bayanan aiki har zuwa 25Gbps
LAN-WDM EML Laser mai sanyaya da mai karɓar APD
Takun sawun SFP28 mai saurin toshewa
Ayyukan bincike na dijital da aka gina
Guda + 3.3V samar da wutar lantarki
Disarfin wutar da ƙasa da 2.0 W
CDR na ciki akan tashar watsawa da tashar karɓar
Goyi bayan CDR kewaye
Kunshin SFP28 MSA tare da akwatin LC mai haɗawa
Mai ƙananan jita
EMI ƙarancin ƙasa da kyakkyawan kariya ta ESD
RoHS ya yarda

Aikace-aikace

25GBASE-LR 25G Ethernet
25.78125 Gb / s LAN-WDM
CPRI / eCPRI
Sauran hanyar haɗin gani

Samfurin Musammantawa:

Sigogi Bayanai Sigogi Bayanai
Dalilin Tsari SFP28 Vearfin ƙarfin LANWDM
Max Data Rate 25.78125 Gbps Max Distance Duban 10km
Mai haɗawa Duplex LC Mai jarida SM
Nau'in watsawa LANWDM EML Mai karɓar Nau'in APD
Diagnostics DDM An tallafawa Yanayin Zazzabi 0 zuwa 70 ° C
TX Power kowane layi -2 ~ + 6dBm Mai karɓar Hankali <-19.5dBm
<-19.5dBm Amfani da Powerarfi 2W Rimar Ragewa

6dB

1

Gwajin Inganci

2

TX / RX Ingancin Ingancin sigina

3

Gwajin ateima

4

Gwajin Bakan gani

5

Gwajin Sanda

6

Tabbatar da Aminci da kwanciyar hankali

Gwajin ƙarshe

xinfu

Takaddun Shaida

safd (2)

CE Takaddun shaida

safd (3)

Rahoton EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 25Gb / s SFP28 CWDM 40km DDM EML Duplex LC transceiver na gani

  • 25Gb / s SFP28 LAN-WDM 40km DDM EML Duplex LC transceiver na ganiSamfura