page_banner

kayayyakin

  • 10Gb/s SFP+ SR 850nm 300m DDM VCSEL LC optical transceiver

    10Gb / s SFP + SR 850nm 300m DDM VCSEL LC transceiver na gani

    An tsara 10Gb / s SFP + SR don amfani a cikin haɗin 10-Gigabit Ethernet akan fiber multimode. Sun yarda da SFF-8431, SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW da 10G Fiber Channel 1200-Mx-SN-I. Ana samun ayyuka na bincikar dijital ta hanyar keɓaɓɓiyar hanyar kera waya-2, kamar yadda aka ayyana a cikin SFF-8472.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 10km DDM DFB LC Duplex transceiver na gani

    10Gb / s Ingantaccen Formananan Factananan Maɓallin Factara SFP + masu karɓa an tsara su don amfani a cikin haɗin 10-Gigabit Ethernet har zuwa 10km akan Fibirin Yanayin Singleaura. Suna aiki tare da SFF-8431, SFF-8432 da IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, da kuma 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Ayyukan bincike na Dijital ana samun su ta hanyar keɓaɓɓiyar tashar waya ta 2. Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + LR 1310nm 20km DDM DFB LC Duplex transceiver na gani

    10Gb / s Ingantaccen Formananan Smallananan Maɓallin Factara SFP + masu karɓa an tsara don amfani a cikin haɗin 10-Gigabit Ethernet har zuwa 20km akan Fibirin Yanayin Singleaura. Suna aiki tare da SFF-8431, SFF-8432 da IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW, da kuma 10G Fiber Channel 1200-SM-LL-L Ayyukan bincike na Dijital ana samun su ta hanyar keɓaɓɓiyar tashar waya ta 2. Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1310nm 40km DDM DFB LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1310nm 40km DDM DFB LC Duplex transceiver na gani

    10Gb / s Masu siyarda SFP + masu karɓa sune Ingantaccen Formananan Factananan Maɓallin uggara SFP + masu karɓa waɗanda aka tsara don amfani a cikin 10-Gigabit haɗin haɗin ƙididdiga masu yawa har zuwa 40km na G.652 fiber mai yanayin yanayi. Sun yarda da SFF-8431 1, SFF-8432 2 da 10GBASE- ER / EW; goyi bayan 4x, 8x da 10x Fiber Channel, da zaɓi CPRI 2 ta 8, sama da hanyoyin 40km.
    Ana samun ayyuka na bincikar dijital ta hanyar keɓaɓɓen zangon waya-2, kamar yadda aka ayyana a cikin SFF-8472 Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ 1550nm 40km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + 1550nm 40km DDM EML LC Duplex transceiver na gani

    10Gb / s Masu siyarda SFP + masu karɓa sune Ingantaccen Formananan Factananan Maɓallin uggara SFP + masu karɓa waɗanda aka tsara don amfani a cikin 10-Gigabit haɗin haɗin ƙididdiga masu yawa har zuwa 40km na G.652 fiber mai yanayin yanayi. Sun yarda da SFF-8431 1, SFF-8432 2 da 10GBASE- ER / EW; goyi bayan 4x, 8x da 10x Fiber Channel, da zaɓi CPRI 2 ta 8, sama da hanyoyin 40km.
    Ana samun ayyuka na bincikar dijital ta hanyar keɓaɓɓen zangon waya-2, kamar yadda aka ayyana a cikin SFF-8472 Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.
  • 10Gb/s SFP+ZR 1550nm 80km DDM EML LC Duplex optical transceiver

    10Gb / s SFP + ZR 1550nm 80km DDM EML LC Duplex transceiver na gani

    10Gb / s Masu karɓar SFP + ZR masu karɓa sune Ingantaccen Formananan Factananan Maɓallin Plara SFP + masu karɓa waɗanda aka tsara don amfani a cikin 10GBASE-ZR / ZW har zuwa 80km na G.652 fiber na yanayi guda ɗaya. Sun yarda da SFF-8472 da SFP + MSA, SFF-8431 da SFF-8432, IEEE 802.3ae 10GBASE-ZR / ZW, FCC 47 CFR Part 15, Class B da Telcordia GR-468-CORE.
    Ana samun ayyuka na bincikar dijital ta hanyar keɓaɓɓen zangon waya-2, kamar yadda aka ayyana a cikin SFF-8472 Masu karɓa na gani suna amfani da buƙatun RoHS.